25 ตอบกลับ

แนะนำนะคุณแม่ เราก็เคยซาวแล้วซาวไม่ค่อยเห็น คุณหมอให้เราออกไปเดินเรื่อยๆแล้วสั่งว่าห้ามฉี่ ประมาณว่าให้ใกล้ปวดฉี่แล้วจะซาวด์ง่ายขึ้นค่ะ เราลองทำดู ก็เห็นเพศนะคะ

รอบหน้าจะลองทำดูนะคะ อยากเห็นจากเครื่องซาวมากกว่าเพื่อความมั่นใจค่ะ

จำนวนครั้งการเต้นของหัวใจเด็ก ไม่สามารถบอกเพศได้ค่ะ ไม่ว่าหญิงหรือชาย ก้จะสามารถมีหัวใจเต้น อยุ่ในช่วง 120-150 ได้ทั้งสองเพศค่ะ

เราก็ฟังค่ะ อยู่ที่ประมาน 150+ ลูกสาว (วันไหนน้องดิ้นน้อยก็จะฟังค่ะ เพื่อความสบายใจของอิแม่😅)

🥰🤰🏼🤰🏼❤️

เดี๋ยวน้องก็ให้ดูคะ ของเราซาวด์ทุกเดือนก็ไม่เห็นสักที เพิ่งจะเห็นตอน7เดือนคะ

ไม่เกี่ยวของเราเพิ่งวัดไปเมื่อวันก่อนที่รพ.ได้143 ยังเป็นผู้ชายเลย

เครื่องฟังเสียงหัวใจน้องซื้อที่ไหนเอ่ย วัดค่าฟังเสียงได้ดีมั้ย

ขอบคุณจ้า🤩

VIP Member

คุณแม่ถ่ายรูปสะดือให้ดูหน่อยสิค่ะ เคยมีตำราดูเพศที่สะดือคุณแม่ค่ะ

ตำราสะดือใช้ไม่ได้ผลกับเราค่ะ เพราะว่าเราอ้วนสะดือไม่เปลี่ยนแปลงเลยค่ะ

เครื่องฟังหัวใจทารถซื้อที่ไหนคร้าเท่าไรคร้าอยากจะได้บ้างคร้า

VIP Member

มีอีกวิธีค่ะ เจาะเลือดค่ะ บ้านนี้รู้เพศน้องตั้งแต่12wค่ะ

บ้านนี้ตรวจคัดกรองดาวซินโดม เจาะแบบพาโรนามา 20,000 บาทค่ะ รู้เพศ99.99% อัลตร้าซาวด์4d ก็ผู้หญิงค่ะ

ไม่เกี่ยวค่ะ อัตราการเต้นของหัวใจบอกเพศไม่ได้หรอกค่ะ