11 ตอบกลับ

เป็นค่ะ,เจ็บหน่วงๆเวลานอนจะพลิกก็เจ็บท้องปั้นบ่อยด้วยค่ะ ตัวเล็กก็ทั้งดิ้นทั้งถีบขยับตัวทั้งคืน แทบจะไม่ได้หลับเลยค่ะ

VIP Member

เป็นจ้า ทั้งปวดเมื่อย ท้องแข็ง ตัวเด็กก็ไม่ยอมหลับยอมนอน 555 สรุปได้แค่งีบๆจ้า

กำลังจะ8เดือนค่ะ ดิ้นเเรงมาก ปกตินอนไม่ได้อยู่ พลิกไปมาทั้งคืน จนตื่นสาย

เป็นเหมือนกันคะ ทุกวันนี้หายใจลำบากมาก เวลาน้องดิ้นแรงมีอาการเจ็บแปปๆ

ปกติค่ะ ลองหาข้อมูลในเมนูติดตามการตั้งครรภ์หรือเช็คลิสต์ดูค่ะ

เป็นค่ะ กำลังจะ 36 w นอนลำบาก ท้องแข๊งลูกดิ้นแรงและนาน

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะลูกดิ้นบ่อยเจ็บถี่ๆก็บ่อยคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ โก่งตัวเก่ง

เปนคะ นอนหง่ายไม่ได้หายใจไม่ออก

เป็นเหมือนกันคะ หายใจลำบากมากคะ