9 ตอบกลับ

ไม่คิดว่าตัวเองท้องก็เลยปล่อยเลยตามเลย คิดว่าประจำเดือนตัวเองมาช้าเพราะมีเเค่เลือดค้างออกมา พอมาตรวจขึ้นสองขีดคุณหมอซาวด์ให้ดูน้องได้11Wแล้ว หัวใจเต้นปกติ

บ้านนี้รอซาวด์ตอน9+2ตอนนี้พึ่ง7wเองค่ะแม่ก็กลัวเหมือนกันท้อง3ท้อง2พึ่งแท้งไปเมื้อปีที่แร้ว

ของเรา 7สัปดาห์ไปซาวน์ผ่านทางช่องคลองพร้อมฝากครรภ์เลย เจอตัวน้องค่ะ

VIP Member

ไปฝากตอนแรก5wเห็นแค่ถุงค่ะ ไปอีกรอบตอน10w เห็นน้องค่ะ หัวใจ+

เจอตอน6วีค หัวใจเต้นแล้วค่ะซาวด์ผ่านช่องคลอด

ของเราเจอตัวตอน5wค่ะและเจอเสียงหัวใจตอน7 W

เจอน้อง+♥️ตอน 6w ซาวด์ผ่านช่องคลอดค่ะ

Super Mum

8w ค่ะ

6w