9 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ เลยกำหนดคลอดแล้วหมอนัดวันที่10นี่ไปเร็งคลอดค่ะกลัวมาก🥲

เหมือนกันเลยคะ

ทางนี้11นี้หมอนัดกระตุ้นปากมดลูกแล้วค่ะภาวนะให้น้องออกหลังกระตุ้น

ของหนูนัดนัดกระตุ้นปากมดลูกวันที่10คะแอบกลัวยุเหมือนกันคะ

VIP Member

บ้านนี้40+3แล้วก็ยังไม่มีวี่แววจะออกเหมือนกันค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้40+2แล้ว หมอนัดพรุ่งนี้

เหมือนกันเลยค่ะ 40+2แล้ว หมอนัดพรุ่งนี้🥲

น้องเงียบมากเลยไม่ยอม🤣

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ 40+1 น้องไม่คลอดสักที🥲

สู้ไปด้วยกันนะคะแม่

เหมือนกันเลยแม่ จะ40วีค ยังไม่ออกเลย

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

Super Mum

สู้ๆ ค่ะแม่