59 ตอบกลับ

เราอายุ16ท้อง8เดือนแล้วแฟนอายุ18ทำงานก้ดีไม่ติดเกมเสียอย่างเดี่ยวคือสูบบุหรี่

รักลูก ห่วงลูกให้มาก ลูกแค่5วัน มีอะไรให้เหนื่อยกว่านี้อีกเยอะ นี่แค่สิวๆ

เป็นเหมือนกันเลยค้ะ เหนื่อยมาก แต่ยังไงก็ต้องสู้ต่อไปน้ะคะ✌

สู้ค่ะ ผ่านมันไปให้ได้ แล้วจะแข็งแกร่งกว่าหลายคนที่อายุเท่ากันมากๆ

❤️❤️❤️

ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะคะที่ให้กำลังใจ ซึ้งใจมากๆค่ะ หนูจะสู้ค่ะ

เหนื่อยก๋ต้องอดทนน่ะค่ะแม่ เพราะเราไห้เค้าเกิดมาแล้ว.

สู้ๆนะคะ นี่ก็มีลูกเร็ว ตอนนี้กลับไปเรียนจนจบแล้ว

สู้ๆๆนร้า เวลาเหนื่อยหรือท้อในมองหน้าลูกเด้อ

สู้ๆค่ะ14เหมือนกันตอนนี้26w ขายของเองค่ะ

สุ้ๆนะเดี้ยวก็ผ่านไป