23 ตอบกลับ

ทางนี้ 35+5 ค่ะ ยังไม่ได้ซักผ้าเลย แต่ไม่ได้ซื้ออะไรค่ะ เพราะใช้ของพี่เขาต่อ หัวปีท้ายปีเลย น้ำหนักซาวน์ตอน32วีคหนัก 2,000 กรัมค่ะ แม่จะผ่าคลอด 20สิงหานี้จ้า

เหมือนกันคะ เกิดคนสอง กย 65 กำลังจะคลอดอีกคน กย 66 คิดไม่ออกเลยจะซื้ออะไรก่อน ไม่ทันจะเดิน อีกคนจะคลอดแล้ว

บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ33+4แล้วค่ะน้ำหนักน้องแค่1852.gเองค่ะแม่อยากเตีรยมของใจจะขาดทางบ้านย่าเข้าไม่ให้เตีรยมไว้แก่หัวโบราณมากค่ะ

เหมือนกันเลยคะ บ้านนี้33+2 น้ำหนัก2100 คะ ยังไม่ได้เตรียมของเลยคะ

บ้านนี้เตรียมแค่ของใช้จำเป็นเลยค่ะ ตอน 33 week น้ำหนักแค่ 1,697 กรัมเองค่ะแม่ ปัจจุบันตอนนี้ 34+5 จ้า ลุงหมอนัดอีกที 37 เลย ตอนนี้พยายามบำรุงน้องอยู่ค่ะ 🤣

บ้านนี้ยังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะ33+2เเล้วค่ะน้ำหนัก1800.gเองค่ะหนูอยากเตรียมใจจะขาดแล้วแต่แม่แฟนบอกอย่าพึ่งเตรียม+กะเขาเป็นอิสลามด้วยค่ะ

เตรียมของยังไม่ครบเลยค่ะบ้านนี้ 34w น้อง2472.gค่ะ ขนาดไม่บำรุงอะไรเลยนะคะลงน้องหมดเลยกลัวจะคลอดเองไม่ได้มากเลยค่ะ

ห้องสวยมากค่า ชุดเตรียมไว้ก้สวยน่าใส่มาก555 บ้านนี้ก้เริ่มจัดห้องแล้วค่ะ แต่ยังไม่ได้ซื้อของอะไรเลย 35วีคแล้ว

สุดยอดมากเลยค่ะ

ตอน33+5 บ้านนี้น้องหนัก2171จ้า ตอนนี้35+6แล้ว กำหนด1กันยา เตรียมของครบทุกอย่างแล้วจ้า แม่พร้อมคลอดมากตอนนี้😁🤰🏻

ใช่จ้า แม่บ้านนี้ก้อทยอยซื้อตั้งแต่รู้เพศตอน17วีคเลยจ้า กลัวว่าถ้าซื้อทีเดียวแล้วจะไม่มีตัง กลัวซื้อของไม่ครบ😅

VIP Member

11 กย บ้านนี้ครบ 100% แล้วค่ะ เพราะก่อนหน้าได้แอดมิดเสี่ยงคลอดก่อนกำหนด ตอนนี้นอนพักที่บ้านยาวๆเลยค่ะ

บ้านนี้ผ่าคลอด1กันยาค่ะแม่เป็นภาวะรกเกาะตํ่า😊🥰

บ้านนี้ 33 วีค นน 2035 ผ่าคลอด 12 กันยา แต่หมอว่ามีโอกาสคลอดก่อนเพราะรกเกาะต่ำค่ะ ไม่ได้เตรียมของเลยค่ะ

เตรียมได้แล้วนะค่ะคุณแม่เหลือเวลาไม่เยอะแล้ว😪

บ้านนี้33วีค หนัก2,100กรัม. เตรียมของครบหมดแล้วจ้ะรอแค่น้องออกมาใช้ของที่แม่เตรียม☺️