7 ตอบกลับ

เราก็เป็นค่ะ ปวดหน่วงๆตลอดเวลา มีบางช่วงปวดจี๊ดแบบหมดแรงไปเลย ตอน 5 w เหมือนกันค่ะ ถามหมอแล้ว หมอบอกว่าเกิดขึ้นได้ค่ะ เพราะมดลูกเรากำลังขยายตัว ตอนนี้ 7 w หายแล้วค่ะ

ช่วง 6 w เราเป็นค่ะ มักเป็นก่อนนอนนึกว่า ปจด จะมา แต่ก็หายช่วง 7 w ค่ะ เหมือนเป็นการฝังตัวหรือป่าวไม่แน่ใจ😅

เราก็เป็นแบบนี้ค่ะ วันนี้หมอให้ฉีดยากันแท้ง ของเรา 8w

เราก็เป็นอยู่ค่ะไปหาหมอเมื่อวานหมอบอกปกติ

เป็นเหมือนกันค่ะ ปวดแบบหน่วงๆท้องน้อย

มดลูกขยายตัว

ไปหาหมอค่ะ