จะเปลี่ยนนมเป็นสูตร2ยี่ห้อไหนดีกว่ากันระหว่างs26ม่วงกับเอนฟาแลคสีเงินชมพู ปกติน้องกินs26สูตร1อยู่ค่ะ

ตอนนี้น้องได้9เดือนแล้วแม่พึ่งจะเริ่มปรับเปลี่ยนสูตรนมจาก 1เป็น2 แต่แม่อยากจะรู้ว่าสารอาหารของนม2ยี่ห้อนี้อันไหนokกว่ากัน ระหว่างs26กล่องสีม่วงสูตร2กับ เอนฟาแล็คกล่องสีเงินชมพูสูตร2 ระหว่าง2ตัวนี้ช่วยแนะนำได้ไหมค่ะ (ปกติสูตร1น้องกินเอส26อยู่ค่ะแค่อยากรู้ว่าถ้าเปลี่ยนจะเริ่มเป็นสูตร2 ถ้าเปลี่ยนยี่ห้อจะโอเคไหม) #ขอความคิดเห็นและคำแนะนำหน่อยนะค

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ