19 ตอบกลับ

บ้านนี้26weeks เข้าบ่อยค่ะทั้งกลางวัน4-5รอบกลางคืน 4-6รอบค่ะ. บางทีก็มากกว่านั้นค่ะ. เพราะกินน้ำเยอะ

ดีจังค่ะเเม่บ้านสลับเลย กลางวันเข้าน้อย กลางคืนเยอะมาก ตอนคบอดน้องปกติแข็งแรงจ้า

บ้านนี้กลางคืนรอบเดียวเหมือนกันค่ะ แต่กลางวันเดินเข้าทุกครึ่งชั่วโมงเลยค่ะ

บ้านนี้ไม่เคยลุกมาตอนกลางคืนเลยค่ะ เช้า ตี 5 ตื่นไปทำงานทีเดียว 35+4 วีคแล้ว

บ้านนี้28wเข้าบ่อยทั้งกลางวันกลางคืนเลยค่ะแทบจะห่างห้องน้ำไม่ได้เลย😂😂

ช่วงเช้าดื่มน้ำเยอะๆๆ พอตกเย็นตกดึกมาให้งดดื่มน้ำจะทำให้ไม่ปวดค่ะ

ท้องแรกๆ ทั้งคืน ตอนนี้ 6 เดือนบางคืนก็ครั้งเดียว บางคืนก็ 2 ครั้ง

VIP Member

เป็นจ้า บ่อยทั้ง กลางวันกลางคืนเลย แต่กลางคืนไม่บ่อยมาก 2-3 ครั้ง

กลางคืนจะเข้าแค่2-3ครั้ง แต่ตอนกลางวันเข้าบ่อยจนนับไม่ไหวค่ะ

บ้านนี้26w เข้าห้องน้ำบ่อยค่ะทั้งกลางวันและกลางคืน