7 ตอบกลับ

VIP Member

ไปหาหมอนะคะแม่ บ้านนี้ก็เปนค่ะตอนแรกคิดว่าแท้งคุกคามฉีดยากันแท้งไปแต่ไม่ดีขึ้นยังมีตกขาวสีน้ำตาลเข้มมากออกมาอีกเปนอาทิต เลยต้องตรวจภายในสรุปแม่บ้านนี้มดลูกอักเสบค่ะ

ใปหาหมอดีที่สุดคะแม่ หนุก้เปนใปหาหมอหมอบอกม่มีเลือดแต่เปนตกขาวติดเชื้อคะเรยให้ยาฆ่าเชื้อมา7วันหนุหายปกติคะ แม่รองใปหาหมอดูนะคะหมอจะตรวจภายในกะซาวให้คะ ❤️

เม็ดกลมไหญ่สีเหลืองจ้ะ ขมมากคะแม่ หมอเขาจะเลือกยาให้สำหรับคนตั้งครรภ์เพราะติดยาปกติคนทั่วใปใม่ใด้

VIP Member

บางทีอาจจะเป็นเลือดผสมเลยดูเหมือนตกขาวสีน้ำตาล ไม่ก็เพราะเลือดเก่าค้างค่ะ ลองไปหาหมอดูนะ

VIP Member

หาหมอน่ะคร้าบ้านนี้เคยเป้นแต่นึกว่าไม่เป็นอะไรสุดท้ายแท้งคร้า🙏🏻

ไปหาคุณหมอเลยคร้าาาา มีภาวะแท้งคุกคามคร้าาาา

ขออนุญาตนะค่ะแม่หนุเปนหนักมากคะ

VIP Member

ไปหาหมอเลยค่ด