21 ตอบกลับ

อยากเห็นน้องไปซาวคลินิกเลยค่า ของเราเห็นหน้าทุกเดือน ยิ่งท้องแก่ 15 วันนัดครั้ง😅

บ้านนี่โรงบาลก็ไม่บอกอะไรเลยคะ บ้านนี่ไปเสียเงินซาวที่คลีนิครู้เพศรู้น้ำหนัก

นี่เป็นอีกเหตุผลที่เราเลือกฝากพิเศษกับคุณหมอที่คลีนิค

ลองไปซาวด์ที่คลีนิคดูนะคะ รพ.รัฐจะไม่ค่อยซาวด์ค่ะ

ของเราไปตามหมอนัด 4 ครั้ง ก็ซาวด์ทุกครั้งนะ ฝาก #รพ.รัฐ

บ้านนี้เหมือนกันเลยจ้าาา​ หมอนัด3ครั้ง​หมอซาวด์ให้ทุกครั้งทีีไป ซาวด์ละเอียดมาก​จ้าาา​ ตั่งแต่หัวจนถึงเท้าน้อง

ถ้าแม่ไม่สบายใจหาคลีนิกอัลตราซาวด์เองก็ได้นะคะ

บ้านนี้ฝากคลีนิกซาวด์ทุกเดือนที่หมอนัดเลยค่ะ​

บ้านนี้ฝากคลีนิกค่ะ ซาวด์ดูทุกรอบที่ไป

ต้องดูแลตัวเองค่ะ ไปซาวด์ที่คลีนิคเลย

ขอบคุณทุกคนที่ให้คำแนะนำนะค่ะ