4 ตอบกลับ

นอนน้อยจนเลือดกำเดาไหลเลยค่ะเมื่อคืนนี้พยายามนอนตอนจนถึงเที่ยงคืนเกือบๆตี1นอนอยู่เลือดกำเดาไหลออกมาเลยค่ะอันตรายมั้ยคะ

36.5เท่ากันเรยคะ...บ้านนี้ก้อเป็นเหมือนกันคะนอนไม่เต็มอิ่ม...ตื่นแทบทุกๆชั่วโมงเรยค่ะ.. กำหนดคลอด5มิถุนาไหมค่ะ

ไม่รุ้เพศเหมือนกันคะ...หมอแค่ซาวดูว่ากลับหัวยังแค่นั้นค่ะ

บ้านนี้ตอนท้องก็เคยเป็นค่ะ แม่ใช้วิธีเปิดเพลงกล่อมนอนของเด็กฟัง และดื่มชาคาโมมายล์เป็นตัวช่วยค่ะ

บ้านนี้กะนอนไม่ค่อยหลับคะ ถ้าตื่นแล้วกว่าจะนอนอีกทีใช้เวลานานพอสมควร บ้านนี้34วีค