6 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ นน ลดมา 5โลแล้ว แพ้ตั้งแต่ 6w นี่จะ 12w อาการไม่ลดลงเลย เวียนหัวมากขึ้นอีก ร้องไห้บ่อย เพราะเหนื่อย สู้ๆนะคะ✌️

อย่างอื่นเหนื่อย ยังพักได้ อันนี้หยุดไม่ได้ ไปต่อทั้งที่ทรมานสุดๆทุกวัน สู้ๆเหมือนกันนะคะ อย่างน้อยยังที่มีคนเหมือนเรา เข้าใจความรุ้สึกเรา ✌️✌️

สุ้ๆคะ ถ้ากำลังใจดีเดี่ยวก้อมีแรงสู้ ถ้าประเทศนั้นดีเขาจะดูแลคนท้องดีมากคะ แนะนำดูแลดีมากๆๆด้วย

ขอบคุณนะคะ 🥺

บ้านนี้ท้อง12สัปดาแล้วค่ะไม่มีอาการแพ้ท้องเลยแต่เวียนหัวบ้างนิดหน่อยค่ะ,☺️

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เหม็นไปหมด ทุกๆอย่างรู้สึกทรมานมาก

ทรมานสุดเลยค่ะ 🥺

เป็นเหมือนกันค่ะ กินอะไรไม่ได้เลย

สู้ๆนะคะ สู้ไปด้วยกัน 🥺

เป็นด้วยค่ะ แป๊ะมือ

สู้ๆนะคะ สู้ไปด้วยกันค่ะ 🥺