30 ตอบกลับ

เราก้ฝากโรงพยาบาลรัฐ เขาจะซาวให้1รอบนะค่ะ เเต่ไม่เห็นเพศค่ะ

บ้านนี้ เจอจู๋ตอน17วีคค่ะ ปัจจุบัน 19+1 โรงบาลรัฐค่ะ ลุงหมอใจดี

VIP Member

20วีคก้เห็นแล้วค่ะ แม่ลองไปซาวด์ที่คลีนิคดูก้ได้ค่ะ

รพ.รัฐ ที่บ้านก็ไม่ซาวน์ค่ะ ต้องไปคลีนิคเหมือนกัน

บ้านนี้ฝากเอกชนค่ะหมอนัดทุกเดือนซาวด์ทุกเดือนค่ะ

VIP Member

บ้านนี้19wค่ะ เห็นเพศแล้วค่ะ โรงบางรัฐซาวด์ให้ค่ะ

รู้แล้วคะ​ แต่หมอไม่บอกเพศเหมือนกันแอบเศร้า😂

เห็นได้แล้วค่ะ​ เราเห็นตอน20วีค

60%ตั้งแต่ 12wค่ะ พอ16w 100% ว่าผช

บ้านนี้ 18w เห็นเพศแล้วค่ะ