70 ตอบกลับ

เสียใจ​ด้วย​ค่ะคุณ​แม่​ 🥺สู้ๆเข็ม​แข็ง​ไว้เดี๋ยว​น้องก็กลับมาใหม่นะคะ

ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะคุณแม่…บ้านนี้ไม่ฉีดเลยรอคลอดน้องก่อน

ใช่ค่ะเราก็ไม่กล้าฉีดเหมือนกันรอคลอดก่อนเหมือนกันค่ะ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้คุณแม่และครอบครัวนะคะ

องค์การอนามัยโลกยังไม่รับรอง,ยังไม่แนะนำ..แต่หมอไทยบอกฉีดได้...

เสียใจด้วยนะคะ บ้านนี้ไม่ได้ฉีดสักเข็มค่ะเพราะกลัว ลูก

เสียใจด้วยนะคะ แต่ให้คุณหมอวินิจฉัยละเอียดด้วยก็ดีนะคะ

TapFluencer

เสียใจด้วยนะค่ะ..เดี๋ยวน้องก็มาไหม่ค่ะ..สู้ๆนะค่ะคุณแม่

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ สู้ๆค่ะ เดี๋ยวน้องกลับมาใหม่นะคั

เสียใจด้วยนะคะ บ้านนี้ไม่ฉีดสักเข็ม คลอดก่อนค่อยฉีด

คุณเเม่ฉีดไฟเซอร์ของทางโรงพยาบาลที่เขาให้ฉีดหรอคะ