36 ตอบกลับ

ทาทุกครั้งหลังอาบน้ำ ทานีเวียน้ำเงิน 2 ท้องแล้ว ไม่แตกค่ะ

บางคนก็ไม่แตกจ้าบ้านนี้ท้องแรกไม่ได้ทาอะไรเลยก็ไม่แตกนะ

เห็นรุ่นแม่บอกบางทีก็เป็นเพราะกรรมพันธุ์รึป่าวค่

ทาครีมเยอะๆค่ะ มั้งต้นขา ก้น นม ท้อง บางคนแตกทุกที่ค่ะ

เราแตกแต่ตรงนมค่ะท้องไม่แตกเพราะท้องยังไม่ออก18w+5

ท้องแรกเราแตกตอน8เดือนค่ะ อีกนิดเดียวแท้ๆ😭

เหมือนกันเลยตอนนี้ตั้งท้องได้8เดือนกำลังแตกเลย

บ้านนี้ 38+5 ไม่แตกค่ะ ใช้เบบี้ออยอย่างเดียว

VIP Member

บ้านนี้แตกโค้งสุดท้ายตอน9เดือนกว่าจ้า😅😅

นึกว่าจะรอด สุดท้ายไม่รอดจ้า🤣🤣

ท้องแรกไม่ลาย มาลายท้องสองตอนแปดเดือนคะ

ท้องกแรกไม่ลายรอลุ้นท้องสองนี่แหละค่ะ😑😑

36+3พึ่งมาแตกตรงตูดค่ะ ท้องยังรอดอยู่

ท้องเนียนมากค่ะ

ทาตั้งแต่5week รู้ว่าท้องก้อทาเลย