36 ตอบกลับ

บ้านนี้ 36 วีคแล้วคะยังไม่แตก ใช้ครีม 4 ตัว แต่ยังไม่แน่ใจว่าจะแตกใกล้คลอดหรือเปล่า

บ้านนี้แตกลายตอน 35 วีคค่ะแม่ ตอนแรกว่าจะไม่แตกที่ไหนได้มาแตกก่อนคลอดแค่2วีคเองค่ะ😅

อดทนให้อีกหน่อยก็ไม่ได้เนอะ😅😅

บ้านนี้ทาครีมตั้งแต่ 3 เดือน ตอนนี้เอาไม่อยู่ค่ะ 7 เดือนแตกยับ ทำใจไว้แล้วค่ะ 😅

บ้านนี้21วีค ยังไม่แตกลาย แต่ก็กลัวยุนะ เดี่ยวแอบแตกลายตอนใกล้คลอดนี่สิ 55

19wบ้านนี้เริ่มคันแล้วจ้า😁😁อาการเริ่มมา ทาโลชั่นก็ต้านไม่อยู่จ้าาา😂

37w ยังไม่แตกค่ะ เช้าทาน้ำมันมะพร้าว เย็นทาออย ทับด้วยโลชั่นเด็กทุกครั้ง

คุณแม่ต้องรักสวยรักงามแน่เลยค่ะ🥰

นี่วีคที่ 23 แล้ว ยังไม่แตกลายเหมือนกันค่ะ กลัวแตกสัปดาห์ท้ายๆน่ะสิ

ตอนท้องแรกบ้านนี้นึกว่ารอดค่ะ อยู่ๆม่แตกตอนก่อนกำหนดคลอด2วัน 😂

ทาครีมทุกครั้งหลังอาบน้ำแอบมาแตกตอนวีคที่ 33 น้ำตาอิแม่จะไหล

ตอนท้องแรก แม่ท้องแตกแค่ตรงสะดือนิดเดียวค่ะ ตอน8 เดือนกว่าๆ