สอบถามแม่ๆเตรียมของให้ลูกกันตอนกี่ Week ค่ะคุณแม่

ตอนนี้ตั้งท้องได้ 28W 2 D อยากทราบแม่ๆเตรียมของรอน้องกันตอนกี่สัปดาห์ค่ะ บ้านนี้อยากซื้อไว้มากแต่โดนทางบ้านเรากับบ้านสามีด่ายกใหญ่ไม่ให้ซื้อก่อน แต่ปกติเรากับสามีซื้อบ้านแยกอยู่แล้วไม่ได้อยู่บ้านกับฝั่งไหน สามีบอกให้ซื้อไว้เลยจะไม่ฉุกละหุกตอนคลอด แต่บางทีโดนว่าจากพ่อเราและแม่สามีเรื่องนี้เกินก็แบบจิตตกอยู่เหมือนกัน #ท้องแรกคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ