37 ตอบกลับ

VIP Member

เราพึ่งมาแพ้ตอน 13 วีคจ้า ตอนแรกก็คิดว่าจะไม่แพ้แล้ว 😂

เราก้อไม่แพ้ค่ะไม่ผิดปกตินะแต้มบุญเราดีมากกว่าค่ะ

แม่บ้านนี้ก็ไม่แพ้เลยค่ะจนยันคลอดก็ไม่เจ็บท้องเลย

VIP Member

แพ้ตั้งแต่เดือนแรกเลยค่ะ ตอนนี้11wกว่าๆ ดีขึ้นหน่อย

ท้องแรก ไม่แพ้เหมือนกันคะ ปกตินะคะ ตอนนี้ 26 weeks ละคะ

ไม่ถึงกับแพ้ค่ะ แต่มีเวียนหัวนิดๆอยู่ไม่กี่วัน

VIP Member

นี่แพ้อยู่วันเดียวค่ะ ละหายไปเลยจนสี่เดือนแล้ว

ขอบคุนทุกคอมเม้นนะค๊าาา สบายใจขึ้นเยอะเลย😊

แม่เองจ้าาาา ไม่แพ้อะไรเลย ชนะทุกอย่าง อิอิ

11w เหมือนกันค่ะ ไม่แพ้เลยกินได้ทุกอย่าง 😁😁