ท่อปัสสาวะอักเสบรึป่าว

ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้ 27 สัปดาห์ เมื่อวาน ปวดฉี่พอไปฉี่แล้วรู้สึกแสบขัด รู้สึกเหมือนฉี่ไม่สุดค่ะ ปวดท้องน้อยและต้นขาร่วมด้วย แม่ทำงานเดินไปมาตลอดทั้งวันค่ะ นั่งบ้างบางครั้ง 2 วันมานี้รู้สึกน้องดิ้นน้อยลง ค่ะ แม่กังวลมากค่ะตอนนี้ มีแม่ๆคนไหนมีอาการแบบนี้บ้างคะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ (แม่เลิกงานค่ำค่ะไม่มีเวลาไปหาหมอเลยเดือนหน้าแม่ว่าจะหยุดทำงานแล้วค่ะ )#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ