9 ตอบกลับ

สำหรับบ้านนี้เริ่มปวดก้นกบและขาตอน4-5เดือนค่ะจะเข้าเดือน6-7เจ้บซีกโครงและปวดหลังจะเข้า8เดือนขาไม่ปวดเจ้บซีกโครงกับแน่ลิ้นปี่ค่ะ

เจ็บจนคลอดเลยค่ะ ลูกขวบนึงถึงจะหาย หมอบอกอาการเหมือนล้มกระแทก แต่ไม่เคยล้มเลยค่ะ🥲

ตอนนี้ท้องได้4เดือนแล้วยิ่งเวลานอนยิ่งเจ็บ และปวด ปวดบ้างครั้งมันปวดถึงขาเลย

บ้านนี้เจ็บตอนอายุครรภ์ 7 สัปดาห์ ตอนนี้จะเข้า7 เดือนแล้วก็ยังไม่หาย สู้ๆน่ะค่ะ

เราก็เจ็บตอนท้องแรกๆเหมือนกัน ตอนนี้ 6 เดือนก็ยังเจ็บอยู่😆😆😆

บ้านนี้เจ็บตั้งแต่3เดือนจนตอนนี้7เดือนแล้วยังไม่หายเลยค่ะ😂

ปกติค่ะถ้านั่งนานจะเก็บ ลองนอนตะแคงดูค่ะสักพักจะดีขึ้น

VIP Member

ปกติ 8 สัปดาห์ไม่ควรมีอาการอะไรนะคะ อายุครรภ์ยังน้อยค่ะ

บ้านนี้เคยเป็นค่ะ ประมานสัก6-7เดือนก็หาย