5 ตอบกลับ

วันที่26นี้ใด้เจาะน้ำครำค่ะกังวลด้วยกว่าด้วยส่งสารลูกพ่อเป็นพาหะแต่แม่เสียงค่ะแต่หมอให้เจาะ #เป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ

บ้านนี้ แม่เป็นพาหะลาลัสซีเมียตัวแรงสุดคะ แต่ของพ่อ ผลเลือดเป็นปกติ หมอบอกไม่เป็นอันตรายต่อลูกคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

บ้านนี้แม่เป็นธารัสซีเมียค่ะ แต่พ่อไม่เป็น บ้านนี้แม่ได้เข้าเลือดค่ะ อย่าคิดมากนะคะ หมอบอกไม่อันตรายค่ะ #สู้ๆนะคะ

บ้านนี้แม่เสี่ยงเป็นพาหะธาลัสซีเมีย ส่วนพ่อรอฟังผลพรุ่งนี้ค่ะ #แม่กังวลมากๆเลยค่ะ

บ้านนี้เป็นพาหะทั้งพ่อและแม่เลยค่ะ ต้องเจาะน้ำคร่ำเหมือนท้องแรกค่ะ