15 ตอบกลับ

อาการแพ้ท้องไม่ได้บอกเพศลูกค่ะ อยากหวานอยากเปรี้ยวมันมันเป็นได้ทั้งชายทั้งหญิงหมด อยากทราบเพศซาวด์ค่ะ ไม่ก็เจาะน้ำคร่ำ ตรวจนิฟ รู้ผลชัวร์ค่ะ

ซาวด์ค่ะ เรื่องอาการต่างๆการกินไม่สามารถบอกได้ค่ะ ของเราท้องไม่ชอบของหวานมีแต่คนบอกว่าได้ชาย ตรวจนิฟผลออกมาได้หญิงค้าา

บ้านนี้กินข้าวได้น้อยไม่ค่อยอยากกินข้าว ทานหวานนิดหน่อย เพศหญิงคะ 22wบ้านนี้ยังไม่เห็นเพศเลยแต่ตรวจนิฟตอน16wคะเลยรู้

บ้านนี้อาการชอบรสจัด เผ็ดเค็ม หวานไม่ค่อยชอบ ของหวานไม่ค่อยกินถ้าไม่นึกอยาก หน้าไม่มีสิว ได้ชายคะซาวเพศ16วีคคะ

ผู้หญิงจะชอบกินของหวานค่ะ บ้านนี้ได้ผู้หญิงติดของหวานมาก็จากที่อ่านของคุณแม่ แม่ย่าจะได้ชายนะคะ

ในใจอยากได้ผู้ชายค่ะ🥰🥰

19wน่าจะเห็นเพศน้องแล้วค่ะต้องซาวดูบางทีการกินไม่ได้การันตีเรื่องเพศของลูกน้อย

บ้านนี้กินแต่ของเปรี้ยว รสจัด หวานกินนิดหน่อย ผลนิฟออกเป็นชายค่ะ

เราชอบของหวานได้ผช การกินไม่ได้ช่วยบอกเพศ

19สัปดาห์สามารถซาวดูเพศได้เเล้วนะคะเเม่

TapFluencer

อัลตราซาวดูนะคะ ถึงจะรู้เพศ