2 ตอบกลับ

คุณแม่ทำใจสบายๆนะคะ เราเพิ่งหายจากโควิดค่ะ ตอนนี้25w เข้าใจเลยค่ะว่าคุณแม่กังวล เพราะตอนแรกเราก็เครียดค่ะ ร้องไห้ทุกวันเลยเป็นห่วงลูก แต่คุณหมอบอกว่าอย่าเครียดมากนะคะ เดี๋ยวน้องจะเครียดตามเรา เป็นกำลังใจให้นะคะคุณแม่ ❤️

ฝ้ายกินยาต้านโควิดไป14วันเลยค่ะ กังวลเหมือนกันว่าลูกจะเป็นอะไรรึป่าว แต่ฝ้ายคิดว่าถ้าเราแข็งแรง ลูกก็จะแข็งแรงตามเราค่ะ ตอนนี้น้องก็ดิ้นดีปกติค่ะ แต่ยังไม่ได้ไปตรวจเลยค่ะ เพราะยังอยู่ในช่วงกักตัวหลังออกโรงพยาบาลค่ะ

สู้ๆนะคะแม่

ขอบคุณนะค่ะแม่