3344 ตอบกลับ

เสียใจด้วยน่ะค่ะ แม่บ้านนี้ก็เคยแท้งค่ะ6เดือน

เสียใจด้วยคะ เดี๋ยวน้องก็กลับมาเกิดใหม่คะ

สู้ๆนะค่ะคุณแม่น้องจะกลับมาหาเราใหม่ค่ะ✌🏻✌🏻

เสียใจด้วยนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่จ้า ✌🏻✌🏻

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ

เสียใจด้วยค่ะ.สู้ๆเราก้อเสียน้องไปตอน20วีค

เสียใจด้วยนะคะ ขอให้น้องไปสู่ภพภูมิที่ดีนะคะ

เสียใจด้วยนะคะแม่ แต่กินอะไรไปก่อนหน้านี้ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ ขอให้น้องไปสู่ภพภูมิที่ดีนะคะ

เสียใจด้วยน่ะค่ะแม่ เดียวน้องก็มาเกิดใหม่ค่ะ