3344 ตอบกลับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ ไปสู่ภพภูมิที่ดีนะลูก

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆค่ะ เดียวน้องก็กลับมาใหม่ค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะคุณแม่ สู้ๆนะ เดี๋ยวเค้าก็กลับมา

เสียใจด้วยนะคะแม่. น้องน้ำหนักเท่าไหร่คะตอนคลอด

เสียใจด้วยคะแม่ หมอบอกสาเหตุไมคะว่าเกิดจากอะไร

สู้ๆนะค่ะเดี๋ยวคุณแม่แข็งแรงก็มีใหม่ได้ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ คุณแม่ก็กลับมาแข็งแรงเร็ว ๆ นะคะ

คุณแม่สู้ๆ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ เสียใจด้วยคะ

VIP Member

เสีย​ใจด้วยนะคะคุณ​แม่สู้ๆนะรักษา​สุขภาพ​ด้วย

เสียใจด้วยนะคะ คุณแม่สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้คะ