3344 ตอบกลับ

เสียใจด้วยน่ะค่ะ สู้ๆน่ะค่ะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้

เสียใจกับคุณแม่ด้วยนะค่ะ... #สู้ๆเป็นกำลังใจให้ค่ะ

เสียใจด้วยค้ะ เดี๋ยวน้องก็กับมาหาใหม่สู้ๆน้ะค้ะ

เสียใจด้วยน่ะค่ะคุณแม่ และสู้ๆเป็นกำลังใจให้ค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะ​ สู้ๆนะค่ะขอให้คุณแม่เข้มแข็งนะ

เสียใจด้วยนะคะ หมอบอกมั้ยคะว่าสาเหตุเกิดจากอะไร

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ สู้ๆๆเข้มแข็งมากๆนะคะ✌🏻✌🏻

เสียใจ​ด้วย​นะ​คะ​สู้​ๆ​เป็น​กำลังใจ​ให้​นะคะ​

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะคุณแม่ สู้ๆนะคะ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่..เป็นกำลังใจให้นะคะสู้ๆค่ะ