3344 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะปวดหลังเป็นบางครั่งแล้วก็เจ็บท้องน่วงน่วง

เป็นกำใจให้นะคะแม่ วันหน้าถ้าพร้อมน้องต้องมาอีกค่ะแม่ สู้ๆ

เสียใจด้วยนะคะ รักษาสุขภาพคุณแม่ให้พร้อม เด่วก็มาใหม่นะค่ะ

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะเเม่ ขอไห้น้องไปสู่สุขคติ สู่ภพภูมิที่ดีนะคะ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้ค่ะ ✌🏻😢💗✌🏻

เสียใจด้วย เข้มแข็งนะคะเป็นกำลังใจให้คุณแม่และครอบครัวค่ะ

TapFluencer

อายุครรภ์​เท่ากันเลยค่ะนี่ก้อเริ่มปวดหน่วงๆกังวลไปหมดเลย

ขอให้น้องไปสู่ภพภูมิที่ดีนะคะคุนแม่สู้ๆนะคะเปนกำลังใจให้

เสียใจด้วยนะค่ะ คุณแท่ เด่วน้องก็มาอยู่กับคุณแม่ใหม่นะค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะแม่ สู้ๆรักษาตัวให้แข็งแรงเด๋วน้อยก็มาค่ะ