3344 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะค้ะคุณแม่ สู้ๆนะค้ะ เดี๋ยวน้องก็มาเกิดเป็นลูกคุณอีกนะค้ะ ✌💓

เข้าใจความรู้สึกคุณแม่มาก มันปวดใจมาก ค่ะ สู้สู่นะคาะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะแม่ ตัวคุณแม่ก็พักผ่อนเยอะๆนะคะ ร่างกายจะได้แข็งแรงไวๆค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ คุณแม่ทำจิตใจให้แข็งแรงไวๆนะคะ เดี๋ยวน้องก็กลับมาค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะคุณแม่ทำบุญเยอะเดียวน้องจะกลับมาค่ะ

เสียใจด้วยน่ะค่ะเเม่เริ่มต้นใหม่นร้าเดียวน้องก็กลับมาเกิดอีก✌️✌️✌️✌️💞

เสียใจด้วยนะคะ เป็นเหมือนเราเลยท้องแรกเราเสียน้องไปเมื่อตอนเกือบ6เดือน

เสียใจด้วยน้ะค่ะคุณแม่ ขอให้น้องมาเกิดใหม่เป็นลูกคุณแม่อีกครั้งน้ะค่ะ.

เสียใจด้วยนะคะแม่ ...ดูแลตัวเองดีๆนะคะ เด๋วร่างกายพร้อมน้องจะได้มาไวๆค่า

เสียใจด้วยนะค่ะเราก้เคยแท้ง รักษาสุขภาพให้แขงแรงแล้วเริ่มใหม่ค่ะ...สุ้ๆ