3344 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะค่ะ เข้าใจความรู้สึกเลยยย เคยเสียลูกไปแบบนี้เหมือนกัน สู้ๆนะค่ะ

เราเคยแท้ง​ 2 ครั้ง​ ติดๆ​ กัน​ แล้วก็พยายามใหม่ เสียใจด้วย​ คุณแม่สู้ๆ​ นะคะ​

จุกใจเหลือเกิน.. เสียใจด้วยนะคะ บ้านนี้ก็คลอดก่อนกำหนดเพราะปากมดลูกเปิดก่อน

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ คุณแม่ต้องสู้ต่อไปนะคะ เข้าใจถึงหัวอกคนเป็นแม่เลยค่ะ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ของเราก็พึ่งเสียลูกไปเหมือนกันค่ะท้องแรกด้วยสู้ๆนะคะ

เสียใจด้วยนะคะแม่ทำใจดีๆนะคะเดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะน้องน่ารักน่าชังมากเลย

VIP Member

เสียใจด้วยนะค่ะ ขอให้น้องไปสู่สุขติค่ะ ขอให้มาเกิดเป็นลูกคุณแม่ใหม่นะค่ะ

VIP Member

เสียใจดเวยนะคะคุนแม่ขอให้คุนแม่ปลอดภัยแข็งแรง​ น้องไปสู่ภพภูมิที่ดีนะคะ

เข้มแข็งนะค่ะแม่ น้องจะกลับมาหาแม่อีกครั้ง ขอให้แม่แข็งแรงไวไว นะค่ะ สู้ๆ

แสดงความเสียใจด้วยนะคะขอให้แม่เข้มแข็งสุขภาพแข็งแรงรอน้องกลับมาอีกนะคะ