3344 ตอบกลับ

คุณแม่สู้ๆน่ะค่ะ​ ของเราก็เคยมีประสบการ์ตอนท้องแรก​ อายุลูกเพียงแค่21​สัปดาห์

สุ้ๆค่ะแม่บ้านนี้ก็เสียลูกไปคนนึงเหมือนกันค่ะหมอให้เอาออกเพราะน้องไม่สมบูรณ์

เสียใจด้วยนะคะ สู้นะคะคุณแม่ เราก็ท้องแรก เคยหลุดเอง ตอนนี้ ท้องคนที่2แล้วคะ

เสียใจด้วยนะค่ะ ผ่านนี้เคยผ่านมาแล้วเชื่อว่าแม่จะป่านไปได้เช่นกันสู้ๆๆๆๆ✌️✌️

เสียใจด้วยนะค่ะคุณแม่ เคยผ่านประสบการณ์เลวร้ายแบบนี้มาแล้วค่ะ สู้สู้ๆๆๆนะค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะ ขอให้คุณแม่และครอบครัว สู้ ๆๆ นะ ค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ ✌️✌️✌️

สู้ๆนะค่ะเราก้อแท้งมาแต่3เดือนต่อมาเราก้อท้อง อีกแต่ต้องระวังให้มาก กว่าเดิม

เข้าใจความรู้สึกเลยค่ะ เพราะนี้ก็กำลังตั้งครรภ์ได้21wหมอให้ยุติการตั้งครรภ์

เด็กไม่มีสมองส่วนหน้าค่ะ

เสียใจด้วยน่ะค่ะเดี๋ยวน้องก็มาหาเราใหม่ทำใจดีๆน่ะคุณเเม่เป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆนะคะ ถือว่าน้องทำบุญมาแค่นี้ หายดีแล้วปล่อยเอาใหม่คะ เป็นกำลังใจให้นะคะ