3344 ตอบกลับ

เสียใจ ด้วยนะ ค่ะ เรา ก็ เคย คลอด น้องตอน8เดือนแล้วน้องก็เสียค่ะ สู้ๆค่ะเดี๋ยวก็ผ่านไปได้

เป็นอะไรเสียหรอค่ะ

แท้งตอน22สัปดาเหมือนกันคะ เสียใจมากคะทำใจไม่ได้ท้องแรกสู้ๆนะคะ เดียวน้องมาเกิดใหม่

เสียใจด้วยนะคะเข้าใจความรู้สึกแม่เลยค่ะ สู้ๆนะค่ะแม่ ขอให้น้องมาเกิดกับแม่อีกนะคะ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ ขอให้น้องไปสู่ภพภูมิที่ดี ไปเป็นเทวดาตัวน้อยบนสรวงสรรค์นะคะ

เสียใจด้วยนะคะแม่ สู้ๆค่ะขอให้น้องได้เกิดมาเป็นลูกแม่อีกนะคะเป็นกำลังใจให้คะแม่

เสียใจด้วยนะค่ะแม่ขอให้ร่างกายแข็งแรงไวๆเดี่ยวน้องก็มาเกิดใหม่ค่ะ..สู้ๆนะค่ะแม่

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะคุณแม่ เข้มแข็งนะคะเป็นกำลังใจให้ ขอให้น้องไปสู่สุขคติ

กอดๆคุณแม่นะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ รักษาสุขภาพดีๆเดี๋ยวน้องมาอยู่ด้วยใหมานะคะ❤️

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ หมอบอกมั้ยคะว่าสาเหตุคลอดก่อนกำหนดเกิดจากอะไร

เสียใจกับคุณแม่ด้วยนะคะ. และเป็นกำลังใจให้คุณแม่ให้ผ่านเรื่องนี้ไปได้เร็วๆนะคะ