2 ตอบกลับ

VIP Member

ถ้าคุณหมอคิดว่าผ่าได้ก็ไม่น่ามีปัญหาอะไรนะคะ เอาใจช่วยทั้งคู่เลยนะคะ ขอให้น้องแข็งแรง ขอให้คุณแม่ปลอดภ้ยค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ สรุปคลอดแล้ว 31w+1วัน มีเลือดออก หมอผ่าด่วนไปเรียบร้อย ตัวน้อยอยุ่ รพ. ใส่ท่อช่วยปอด โดยรวมแล้วโอเคปลอดภัย หายห่วงไปค่ะ

ถ้าอยู่ในการดูแลของคุณหมอแล้วก็ปลอดภัยค่ะ แต่คุณแม่ต้องใช้ความอดทนมากๆ

ขอบคุณค่ะ อดทนยื้อมาได้เดือนนึงในการนอนนิ่งๆทำทุกอย่างบนเตียง สรุป ผ่าตอน 31w+1วัน น้องปลอดภัยดี เหลือดูแค่เรื่องปอด