25 ตอบกลับ

38+1 ยังเงียบอยู่เลยค่ะแม่มีเจ็บเตือนแต่ไม่เจ็บจริงสักทีค่ะ

บ้านไม่มีเจ็บเตือนเลยคะ..ทำทุกอย่างแล้วก็เงียบ.🥺

บ้านนี้ 38+6 มีเจ็บเตือนเมื่อคืน หมอนัด ศุกร์หน้า กำหนดคลอด 17กย.

39+2ยังไม่มีวี่แววเลยค้าสงสัยน้องสร้างตึกยุในนั้นแล้ว

38+4 ท้อง3 ก็เงียบเหมือนกันค่ะแม่ มีแค่เตือนอย่างเดียว

38+1ยังไม่คลอดค่ะหมอนัดผ่า38+5ตอนนี้แม่ยังชิวๆอยุ่เลยค่ะ

บ้านนี้ขับรถ เดินเล่นได้ปกติเลยค่ะ ไม่เจ็บ แต่แอบอึดอัดอยู่ค่ะ

39+6ยังไม่คลอดเลยค่ะ นัดอีกทีเจอยาเร่งคลอดแน่เลย

38 5ค่ะ บ้านนี้ก็ยังเงียบอยู่เหมือนกันค่ะ☺️☺️✌🏻

บ้านเงียบเหมือนกันเลยคะ.😂

บ้านนี้38วีค2วันแล้วคะยังเงียบอยุ่เลย

ยังไม่คลอดเหมือนกันค่ะ ทำทุกทางแล้ว

สู้ๆคะแม่

แม่ บ้านนี้ 39+⁶ เงียบกริบเหมือนกัน🥹🥹