25 ตอบกลับ

เรา กำหนด 4มีนา ท้อง 4 แล้วยังเงียบอยู่ค่ะ ไม่มีมูก มีท้องแข็งบ้าง ท้องที่ 3 คลอดตอน 41 วีค 😅

บ้านนี้กำหนดคลอด4มีนา ลาคลอด18กุมภา พอตอนเย็นปวดท้อง คลอด19กุมภาเลยค่ะแม่ ย้ายทีม

กำหนด9มีนา อาการรวมๆคล้ายๆกันเลยค่ะ แต่ไม่มีมูกเลือด เจ็บมาเป็นพักๆ

บ้านนี้ 37+3w แล้วค่ะ ปวดท้องน้อยเหมือนกัน นอนไม่สบาย กำหนดคลอด 11 มีนา ค่ะ

แม่บ้านนี้กำนด11มีนาค่ะ 37+4แล้วน้ำหนักน้อง2,900กัม ผู้หญิง เงียบอยู่เลยค่ะ

กำหนดคลอด 6มีนา เหมือนกัน ปวดท้องเหมือนเป็นประจำเดือนปวดๆหายๆ

ของเรา39+4​ กำหนดคลอดศุกร​24นี้​ แต่ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

นี่ก็ยังเลยคะกำหนดคลอด1มีนา39วีคยังไม่มีวี่แววเลยคะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย อาการก้อเหมือนกันเลยค่ะ

VIP Member

เงียบเหมือนกันค่ะ อยากเเตกเเล้ว อึดอัดไม่ไหว 555☺️