15 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด31ตุลาค่ะ มีอาการเจ็บท้องหลอก แต่ตอนนี้เจ็บตรงหัวหน่าวมากเลยค่ะเจ็บท้องน้อยต่ะ

กำหนดคลอด 31 ต.ค วันนี้ 38+3 แล้ว ยังไม่มีอาการอะไรเหมือนกันค่ะ อยากคลอดแล้วค่า

แม่ๆแตกกันหลือยังค่ะแม่บ้านนี้กำหนดคลอด13ตุลายังไม่แตกเลยตอนนี้40+3แล้ว

บ้านนี้31ตุลาเหมือนกันค่ะ มีเจ็บหลอกบ้างแล้ว แต่ก็ยังเงียบเหมือนเดิม

VIP Member

30 ตุลา อยากแตกละค่ะ เงียบมากกก ลูบท้องบอกทุกวันออกมาได้แล้ว😂

กำหนดคลอด 30ต.ค. ครบ 38wพรุ่งนี้ ยังเงียบเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 31 ตุลา แต่น้องออกมา 13 ตุลา ค่า 37+3

31ตุลา เจ็บท้องหลอก ท้องแข็งแต่ไม่ถี่ค่ะ 37+5

37+5 เจ็บท้องเตือน แล้วก็เงียบไปเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้31ตุลา ยังเงียบอยู่เลยค่ะ