17 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะอายุครรภ์เท่ากันหมอนัดอีกที10มิถุนายนเลย #โรงบาลรัฐ แต่จองคิวไปซาวด์คลีนิคแล้วค่ะ500฿อยากดูความสมบูรณ์ของลูก

เราก็ทราบเพศตอน 19 วีค ค่ะแต่พอดีฝากคลีนิคได้เห็นพัฒนาการของน้องทุกเดือนเลยค่ะ แต่ คชจ. ถ้าจำไม่ผิด น่าจะอยู่ที่ 600-700 มั้งคะ

ไปซาวที่คลินิคได้คะ เสียค่าซาว500บาท บ้านนี่ฝากท้องรพ.รัฐคะ แต่ไปซาวคลินิคนอกทุกเดือน เพราะรพ.เขาไม่ค่อยซาวให้คะ

ซาวน์คลีนิกบอกหมอเลยค่า ขอดูเพศ ดูความสมบูรณ์เบื้องต้น จ่ายเงินให้เค้าเค้าจัดให้ค่า 😁

ไปซาวที่คลีนิคได้จ้า แม่บ้านนี้ก็อยากรู้เหมือนกันว่าผู้หญิงหรือผู้ชาย แต่ลุ้นดีกว่า

ซาวด์คลินิกเลยค่ะ เราซาวด์750ละเอียดมาก รพซาวด์แปปเดียวยังไม่ทันรู้เพศเลย ขัดใจมาก

ถ้าไปคลินิค ถ้าโชคดีก็อาจจะเห็น แต่ถ้าน้องหนีบไม่ให้เห็นก็บอกอะไรไม่ได้นะคะแม่

ซาวด์ตอน 15 วีคค่ะ น้องให้ความร่วมมือ เลยเห็นเพศค่ะ ค่าซาวด์ 500ค่ะ ละเอียด ชัดมาก

หนูฝากที่ รพ.แต่แอบไปซาวที่คลีนิคตอน 19w. หมอว่าได้ลูกสาวจ้า❤️❤️❤️

บ้านนี้ก้19+4อยากรุเพศเหมือนกันค้าเดือนหน้าหมอนัดดูเพศ