2 ตอบกลับ

แพ้ตั้งแต่5สัปดาห์เลยค่ะเกือบหน้ามืดเป็นลมอวกทนไม่ไหวจนไปหาหมอถึงรู้ว่าท้องจ้า ทรมาณมาก เหม็นทุกอย่าง ขนาดเครื่องอาบน้ำที่เราชอบหอมๆยังเหม็น กลิ่นน้ำปะปาก็เหม็น ครีมทาหน้าเครื่องสำอางไม่แต่งเลยจ้าเหม็นมากๆ กินไม่ได้ด้วยยิ่งเป็นหมูดับแกงกะทิ น้ำหนักลงมากจ้า อวกจนน้ำย่อยเหลืองๆออกมาเกิน6รอบ/วัน เวียนหัวทั้งวันด้วยจ้า ตอนนี้9สัปดาห์แล้วกินได้บางอย่าง แต่อาการเวียน เหม็น กับอวกยังมีอยู่จ้า

สู้ๆคะแม่อาการหนักกว่าเราอีก

Super Mum

เราแพ้ 5w-16w ค่ะ สู้ ๆ นะคะ ✌️