15 ตอบกลับ

39+2 เริ่มกังวลแล้วค่ะ มีแต่อาการปวดหัวหน่าวร้าวจิ๊มิตอนเวลาลุกเดิน มีมูกขาวแล้ว แต่ยังไม่มีท้องแข็งจากมดลูกบีบตัวเลยค่ะ จะแข็งเฉพาะเวลาลูกโก่งตัว รอทุกวัน กลัวจะเกินกำหนดค่ะ ไม่อยากผ่า

40 วีคแล้ว แอดมิดอยู่โรงพยาบาลแต่ปากมดลูกไม่เปิด กระตุ้นก็ไม่ค่อยช่วยเลยค่ะ 🥺🥺

ไมีมีแาการเลยค้ะ 39/3เเล้วค้ะคุณ​หมอนัดผ่าคลอด25นี้ค้ะ

บ้านนี้ พรุ่งนี้ก็38สัปดาห์ เงียบเหมือนกันค่ะ

39+4 ค่ะ ตอนนี้กำลังปวดหน่วงลงจิมิ แค่นั้นเองค่ะ

38+1 ค่ะ คุณหมอบอกว่าน่าจะกลางอาทิตย์หน้าค่ะ😊

38+3ยังเงียบอยู่เลยจ้า อยากเห็นหน้าแย่แล้ว

39+4ก็ยังไม่มีวี่แววเหมือนกันคะ

บ้านนี้39+5ยังเงียบอยู่เลยจ้า

38+6วีคยังเงียบอยุ่เลยจร้า