33 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ท้อง2ท้องเล็ก 31 1 ก่อนท้องผอมสูง นน50kg สูง159 ตอนนี้ นน 60 kg นน.ลูกตอนนี้ไม่รู้หนักเท่าไหร่ ไม่ต้องกังวลค่ะแม่ ให้ นน ลูกตามเกณฑ์เลี้ยงให้โตด้านนอก ท้องเล็กดีแล้วใช้ชีวิตกิจวัตรประจำวันจะได้ลำบากน้อยลงค่ะ

ท้องเล็กไม่เกี่ยวค่ะ เรา33w 2วัน นน.ลูก 2,168g. แต่ท้องเล็ก ซาวน์ดูหมอบอกว่าที่ท้องเล็กเพราะเค้านอนในท่าขวางท้องค่ะ เลยทำให้ดูเล็ก แม่ต้องเร่งโด๊ปนน.ลูกละน้าาา

ท้องเท่านี้เลยค่ะ 36+1แล้ว กลัวลูกนน.น้อยเหมือนกันคะ ส่วนตัวเป็นคนตัวเล็ก ก่อนท้องหนัก44เองค่ะตอนนี้60แล้วแต่ท้องยังเล็กอยู่นะคะ กลัวนน.ไม่ลงลูก

บ้านนี้31wนน.1.4โล คลอดไปเมื่อวันที่11ก.ย.นี้33w6dนน.แค่1495เองค่ะน้องได้อยู่ตู้อบใช้เครื่องช่วยหายใจอยู่เลยค่ะกินไปนน.ไม่ลงลูกเหใือนบ้านอื่นเลย😢

น้ำหนักน้องไม่น่าเกี่ยวกับแม่ตัวเล็กหรือท้องเล็กนะคะ บ้านนี้แม่ตัวเล็กเหมือนกันอัลตร้าซาวด์ล่าสุดตอน 33 วีค นน. น้อง 2,322 กรัม ค่ะ

ท้องเท่ากันเลยค่ะ อายุครรภ์ก้เท่ากันเลยย น่ำหนักน้องล่าสุดเมื่อวาน ไปหาหมอ หมอบอก 1800+ น้ำหนักน้องตามเกณค่ะ

บ้านนี้ท้องเท่าแม่เลยคะ ซาวน้องตอน32w น้ำหนักน้อง1835 จนตอนนี้34w ยังไม่รู้น้ำหนักน้องเลยคะว่าขึ้นเยอะมั้ย

ลองทานจมูกข้าวไรซ์เบอรี่ดูนะคะ บ้านนี้ 37+3 นน.น้อง 3100 แล้วค่ะ ของพี่สาวเพิ่งได้ 3 เดือน น้องตัวใหญ่ค่ะ

เพิ่มาออกตอน34wค่ะ แต่ก่โดนว่าท้องเล็กมากนู้นนี่นั่น แต่เราซาวด์ตลอดน้องตามเกณฑ์เกาะp50ตลอดค่ะ

บ้านนี้ซาวตอน33วีค2วัน น้องหนัก2566กรัมค่ะ หมอนัดไปซาวดูน้ำหนักน้องอีกวันที่21กนยานี้ค่ะ