9 ตอบกลับ

ปวดมิจิค่ะ จากที่ไม่เคยปวดลุกนั่งสะดวกก็กลายเป็นพลิกตัวนิดนึงจี๊ดขึ้นมาเลย ฉี่เล็ดบ่อยมากขึ้นด้วยค่ะ 🤣

อาจจะค่ะ ต้องซาวนด์ดู เพราะบางทีหัวหน่าวแยกก็เจ็บได้เหมือนกัน

เรากลับหัวตั้งแต่ 24w ท้องต่ำมาก แต่ท้องแก่ก็ยิ่งหน่วงๆ หนักช่วงล่างไปอีก แต่ยังดีที่กลับหัวแล้วค่ะ

ตอนนี้กี่วีคคะ

ของเรามันจะรู้สึกจี๊ดๆที่จิมิ และรู้สึกหน่วงๆที่จิมิ รู้สึกเดินลำบากเหมือนมีอะไรคาไว้ค่ะ

น่าจะกลับแล้วค่ะ ลองซาวด์ดูอีกทีเพื่อความแน่ใจ

VIP Member

บ้านนี้ไม่รู้สึกค่ะ แค่ช่วงหลังใกล้คลอดรู้สึกว่าหน่วงข้าง่ลางมากๆค่ะ555

ใช้ค่ะ น้องเตรียมเองเลย ใกล้แล้วนะคะคุณแม่🥰

บ้านนี้กลับหัวตอน27วีค ท้อง2 ไม่รูสึกเรยคะ ปวดหลังปวดเอวเฉยๆ

เจ็บสะดือร้าวไปจนถึงอวัยวะเพศเลยค่ะ เจ็บแบบจี้ดๆ

ไม่รู้ตัวเลยค่ะว่าน้องกลับหัว555 จนไปซาวด์ถึงจะรู้ 🥰

หนูปวดหน่วงไฟบ่อยมาก เดินบ่อยด้วยค่ะ

ปวดหน่วงหัวหน่าวและปวดจี๊ดที่อวัยวะเพศค่ะ

อาจจะกลับหัวแล้วค่ะแม่

ปวดจิมิ ห่วงท้องน้อยมากขึ้น