8 ตอบกลับ

TapFluencer

ย้านนี้ก็กินนมแพะ นมดีน่า ไข่กล้วยน้ำว้าค่ะ เด่วซาวรอบนี้จะได้รู้กันว่าน้ำหนักน้องดีไหม

บ้านนี้30+5ลูกนำ้หนักได้1,889จ้า หมอบอกใหญ่ก็ว่าเกณแม่นบ้านนี้กินแต่ผักผักใข่ต้มจ้า

บ้านนี้ 32+3 ไปซาวน์มา มี1,600g ค่ะ หมอบอกตกเกณฑ์ น้ำหนักแม่ขึ้นมา10โล ไม่ลงลูกเลย

จมูกข้าวไรเบอร์รี่ก็ช่วยได้ค่ะแม่ไม่งั้นก็นมไฮโปรตีนในเซเว่นค่ะ

หาซื้อนมแพะ บำรุงเลยค่ะคุณแม่ นมแพะช่วยได้จริงๆค่ะ

นมแพะก็ซื้อมาชงกินนะคะ

ไข่ต้ม กล้วย นม ผลไม้ก็ช่วยได้ดีค่ะ

VIP Member

น้องน้ำหนักเท่าไหร่ค่ะ

ไข่ต้มอัดไปเลยแม่