27+3 ยายบอกให้แม่แฟนมาขอไว้

ตอนนี้27+3 ยายพึ่งรู้ว่าท้อง(แม่เรากับแม่แฟนรู้ก่อนยาย ฝั่งแม่แฟนก็บอกว่าถ้าไม่มีที่ไปให้มาอยู่ที่นี่และถ้าแฟนยังไม่ได้เรื่องแบบรี้ต่อไปพี่แฟนจะไล่แฟนออกจากบ้าน) ยายเลยบอกให้เราไปบอกแฟนว่าให้แม่มาคุยมาขอกันไว้ ถ้าไม่มาขอก็ให้เอาเราไปอยู่ที่บ้านเขาไปคลอดลูกที่นั่น ลูกโตแล้วค่อยกลับมา(เเฟนเราเองที่เป็นคนเที่ยวไปบอกคนนั้นคนนี้ว่าเราท้อง) แต่แหนเรากลับบอกว่าจะไม่ไปบอกแม่เขา และเขายังไม่สนใจเราเลยด้วยซ้ำ จนตอนนี้เวลาเราอยากอยู่ด้วยเขาก็ไม่สนใจไปหาเพื่อนอย่างเดียวจนเราน้อยใจ เป็นแบบนี้เราไม่ไหวแล้วค่ะ อยากจะเลิกกับเขา แต่ถ้าเลิกไปแล้วเราจะไปอยู่ที่ไหน ต้องทำยังไงต่อ ต้องบอกแม่แฟนแบบไหน ต้องอยู่ยังไง ตอนนี้ทุกขฬจมากค่ะ ปวดท้องบ่อย+ท้องแข็งด้วย😭#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

1 ตอบกลับ

ก้ออยุ่บ้านแฟนค่ะ แม่แฟนเค้าดูแลนี่นา

แต่ก็ไม่รู้ว่าเค้าจะดูแลเราแบบไหนดูแลจนถึงเมื่อไหร่ กังวลว่าเขาจะไม่ไหวกับค่าใช้จ่ายแล้วก็ไล่เราหนีอีกคนค่ะ