98 ตอบกลับ

ทำจนวันคลอดค่ะ หมอให้หยุดงานตั้งแต่ 34w แต่เหงาเลยไปทำงาน

บ้านนี้กะจะทำงานจนใกล้คลอดเลยค่ะ ตอนนี้ 30 วีค แม่ยังไหว555+

แค่ดูแลตัวเอง เดิน นั่งให้ระวัง เราก็ทำจนถึงวันคลอดเลย

31wแล้วจร้ายังทำงานอยู่เหมือนกันจร้า ทำจนถึงตลอดนะจ๊ะ

แม่บ้านนี้ทำถึง 38 w เลยคะ ทำจนเพื่อนๆที่ทำงานไล่ให้ลา

บ้านนี้36วีคคะยังทำงานทุกวัน ทำจนกว่าจะเจ็บท้องคลอด

33w+ค่ะ ทำจนใกล้คลอด กำหนด28 มกรา น่าจะทำถึงวันที่10มกรา

บ้านนี้29.w ท้องใหญ่มากคะ เริ่มเดินไม่ไหวเเล้ว

บ้านนี้33+ก็ยังขับรถขายขนมยุเลยคะแต่แค่ระวังเอาคะ

ระมัดระวังด้วยน่ะค่ะคุณแม่ระวังอย่ายกของหนักค่ะ