7 ตอบกลับ

หาหมอเลยนะคะ ของเรามีสีน้ำตาลติดทิชชู่มา3รอบก่อนจะกลายเป็นเลือดสด ตอนนี้เป็นภาวะแท้งคุกคามค่ะ

กังวลหนักเลยตอนนี้ยุต่างจังหวัดด้วย🥺

บ้านนี้ก้ออกบ่อยเหมือนกันค่ะท้อง4แล้ว เคยแท้งท้อง3มาก่อน

แล้วอันตรายไหมค่ะ

ไปหาหมอค่ะ เสี่ยงแท้งมากๆ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกคะ

กังวลเหมือนกันค่ะท้อง3น้องก็หลุดไป

หาหมอเลยค่า คนท้องไม่ควรเลือกออกไม่ว่ากรณีใดๆ

ตอนนี้ยุต่างจังหวัดกังวลไปหมด🥺

ไปหาหมอตรวจดูดีกว่าค่ะ น้องดิ้นอยู่มั้ยคะ

ดีแล้วค่ะ บ้านนี้ยังไม่รุ้เลยเพราะยุต่างจังหวัด กังวลมาก🥺

แงงหนุก้ทำก่อสร้างแม่ยกของหนักรึป่าวคะ

ตอนท้อง3ทำงานเกี่ยวเหล็กค่ะก้ไม่รุ้ว่าน้องหลุดไปเมื่อไรเพราะตรวจมันก้ขึ้น2ขีดแต่ท้องนี้ไม่ค่อยทำจ้าแฟนไม่ให้ทำ

พบคุณหมอดีกว่านะคะ

หาโรงบาลแถวนั้นตรวจก่อนไหม