7 ตอบกลับ

ตอนยังไม่รู้ว่าท้องฝันเห็นเด็กบ่อยมาก เป็นเด็กผญ.เดินมากับเด็กผช.2คนเขาเป็นพี่น้องกันค่ะเขามาขออยู่ด้วยเราเลยคว้าเด็กผญ.ไว้บอกว่าเลี้ยงไหวแค่คนเดียวเพราะแม่บ้านนี้คนโตก็เป็นผช.แล้วไปฝากท้องตอน15w4d หมอซาวดูความปกติ สุดท้ายน้องให้เห็นเพศก็คือลูกสาวสมใจเลย🥰

ท้องแรกฝันถึงเด็กผู้ชาย มาขออยู่ด้วยค่ะ แล้วก็ฝันเห็นพระพุทธรูปบ้าง มีคนให้สร้อยพระ จี้พระบ้าง หมอซาวน์ดูตอน 16w ได้ผู้ชายค่ะ แม่เคยฝันอะไรแบบนี้บ้างไหมคะ ถ้าเคยก็มีสิทธิ์ลุ้นว่าจะได้ผู้ชายค่ะ

เราฝันได้สร้อยทองค่ะ

ขอให้สมหวังนะค่ะ แม่บ้านนี้อยากได้ผู้หญิงค่ะฝันส่วนมากจะฝันเห็นเด็กและสร้อยข้อมือค่ะ

Super Mum

ขอให้สมหวังนะคะ คุณแม่ ส่วนตัวฝันว่าได้ลูกสาว แต่ได้ลูกชายมา3คน 😂

บ้านนี้ฝันว่าผู้ชายตลอดเลยค่ะ เเต่อยากได้ผู้หญิงลุ้นมากกก😂

คุณพ่อคุณแม่ฝันว่าได้ผู้ชายหมดเลย ไม่รู้ว่าคุณลูกจะให้สมใจไหม😂😁

14วีค 5วัน เราฝันว่าได้สร้อยทอง รอลุ้นเพศค่ะ 25กุมภาหมอนัด

บ้านนี้ฝันว่าได้จี้พระ แต่ได้ผู้หญิงมาค่ะ