2 ตอบกลับ

สู้ๆคะเราแม่เลี้ยงเดียว เลิกกับพ่อเขาไปตอน 2 เดือน ทั้งขับรถ ทั้งทำงาน ขายของออนไลน์ ต้องส่งของเอง กะว่าจะทำงานไปจนคลอดเลย แต่ทุกอย่างต้องทำให้อยู่ในคงามนะมัดระวังสุดๆ 🥰🫶🏻

มันเหนื่อย กว่าเก่า นี้ละแม่ ว่าจะพักแล้ว เดือนหน้าคงไม่ไหว

บ้านนี้กรีดยางตั้งแต่เริ่มท้อง จนตอนนี้20วีคแล้วค่ะ เดินเยอะมากคิดว่าอีกสักเดือนจะพักแล้วค่ะ ท้องเริ่มใหญ่แม่ก็เริ่มเหนื่อย

ค่ะแม่ ทำอีกสักเดือนก็จะพักแล้วค่ะ ตอนนี้ยังพอทำได้ค่ะ