4 ตอบกลับ

ของเราเลือดออกทั้ง2 ท้องเลยค่ะ ท้องก่อนด้วย ท้องนี้ด้วย แต่ไม่แท้งค่ะ อาจจะเกิดจากรกเกาะต่ำ

ของเราท้องก่อน เป็นจนถึง 7 เดือนเลย สู้ๆนะคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ❤️

เราก็เป็นค่ะ ตอนนี้ท้อง 12week แล้ว หมอฉีดยากันแท้งให้แล้ว แต่บางวันก็ยังมีไหลออกมานิดหน่อย

บ้านนี้หมอบอกอาจจะเป็นได้จนถึงคลอดเลยค่ะ

นอนเป็นผักบนเตียงเลยค่ะ

ตอนนี้เหมือนคนติดเตียงแล้วค่ะ🤣

เสี่ยงค่ะ

ไปพบหมอมาแล้วนะคะ หมอบอกเสี่ยงแท้งคุกคาม คือต้องระวังทุกอย่างเลยค่ะ หมอให้นอนพักเยอะๆ ซาวดูยังเจอน้องปกติค่ะ