25 ตอบกลับ

ไม่เป็นค่ะ เฉยๆมากเลย ไม่แพ้ ไม่น้อยใจ กลับเป็นคนอารมณ์ดีมากขึ้นด้วย เหมือนปล่อยวาง ช่างมันๆๆๆ ปล่อยผ่าน ชิวกว่าเดิมเยอะเลย 😃

เป็นค่ะ แต่สามีไม่ค่อยเอาใจใส่เลยแต่เป็นเราด้วยซ้ำต้องไปดูแลเขา😂😂😂

บ้านนี้ไม่น้อยใจค่ะ เกลียดมาก น่าเบื่อมาก พูดอะไรทำอะไรก็ผิดหูผิดตา

เป็นค่ะ​ คนรอบข้างไม่เข้าใจในตัวเรา​อาการของเราที่เป็นอยู่ตอนนี้

เป็นประจำคะ นอย งอล คิดหนัก กลัวน้อยใจ กลัวไปหมด อยู่ๆก็ร้องให้

เป็นค่ะ เป็นบ่อยด้วย ไม่ได้ดั่งใจ หรือ ไม่ตามใจ จะนอยด์ไปเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะขี้น้อยใจเอาแต่ใจมากเอะอะก็ร้อง😂😂

เป็นค่ะ ถ้าซื้อกับข้าวมาไม่ถูกใจ นี่เคืองเลยจร้า

มะกี้เลย555พูดผิดหู น้ำตาร่วง สาก็งงๆผิดอะไร😂😂

เป็นค่ะ ร้องไห้เลย น้อยใจต่างๆนาๆ