8 ตอบกลับ

ไม่เกี่ยวอะคะ ถ้าจะกินชากาแฟ ปั้มนมแรกทิ้งก่อน ลูกก็กินได้ น้ำเย็นเราก็กินใครห้ามก็ไม่ฟัง ร่างกายก็ปกติดีนะ ไม่เชื่อฟังคนแก่ก็หาว่าดื้อรั้น ...แต่เราไม่ฟังใคร อ่านเอาศึกษาเอามันยุคไหนแล้ววววตอนนี้

VIP Member

ติดกาแฟมาค่ะ กลิ่นคืออะโรม่ามาก🥺 งดเบาๆบางครั้งก็แอบจิบบ้าง ปกติคนตั้ฃครรค์ดื่มได้นะคะไม่เกินวันละ1แก้ว แต่ถ้างดได้ก็จะดี

บ้านนี้ก้อกินกาแฟเหมือนกันค่ะแม่ย่าก็ชอบบ่นโน่นนี่นั่นเหมือนกันค่ะบางทีเราก็รำคาญแอบออกไปกินนอกบ้านเอาค่ะ

เรางดตั้งแต่ท้อง จนตอนนี้ถ้าไม่เพลียจริง ทำงานไม่ง่วงจริง คือไม่กิน ไม่อยากกลับไปติดกาแฟอีก

อยากกินกาแฟมากๆ เวลาชงกาแฟให้แฟน ก็สูดดมเข้าไป มันหอมมากไป แต่อดใจไว้ก่อน รอคลอดค่อยกิน

กินได้เหมือนตอนท้องค่ะได้แค่1อย่างต่อวันไม่เกิน1แก้วต่อวันเลือกเอาค่ะ

VIP Member

จิบๆพอหายอยากค่ะแม่ อย่ากินเยอะค่ะ

งดได้งดก่นคะเพื่อลุก